Uncategorized

MANENO YA HAMASA SEHEMU YA III

on

Nashangaa sana mtu anashindwa kuthamini shillingi 100 alafu hapohapo anataka kupata shilingi 100000 sasa  ukishindwa kuthamini shilling mia kamwe hutakaa upate hiyo laki moja. kwa hiyo chakarika pambana na maisha tunza na thamimi shillingi unayoipata. hakuna mtu anayeweza kufanikiwa bila ya kuzingatia umuhimu wa kipato anachokipata.
Hatua nyingine ni kusimamia kile ambacho unakiamini achana na hofu ya kuogopa changamoto  penda kujitegemea usilale kabla hujakumbuka malengo yako katika maisha, pale ambapo unafikiria kitu cha kukuwezesha kufanikisha lengo langu andika mahali alafu taratibu endelea kuunganisha mawazo yako baada ya muda utapata mpangilio mzuri wa kutekeleza ndoto zako.
Usiogope kuthubutu hakikisha kwamba unachowaza kukifanya unakwenda kukifanya usiogope eti watu watakuonaje au watu watakukwamishaje cha msingi niwewe kuanzisha hata kama unataka kuwa na kampuni kubwa kama cocacola unauwezo huo kwani wao waliwezaje na wewe ushindwe?
Muda mwingime unaweza kuwa unataka kutafuta soko la bidhaa unazouza lakini unagomewa kufanya sasa usije ukaweka neno kwamba hii siyo risk yangu huko ni kushindwa kuwa na uchu wa mafanikio. Hutakiwi kuona kitu kama hicho ni kitu cha kawaida jiulize kisha kaa chini fanya maamuzi ya kutoruhusu hilo jambo tena pambana na likijirudia jilaumu na pambana nalo tena na tena .
Amini katika mawazo yako mwenyewe chukua mawazo kwa watu wenye fikra zinazobeba wazo lako ukichekwa furahia uknuniwa furahia kwa furaha ya kuongeza bidii katika maisha yako. Usipende kuamini sana unachoambiwa amini unachowaza kwa sababu uwezo wa kutekeleza unachowaza ni mkubwa kuliko wa ulichoambiwa fanya,
Mtokambali 728x90

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *